navigation

Bonjour tout le monde ! Hamjambo nyote 4 février, 2011

Posté par nyotayamsanii dans : Non classé , trackback

Ni matumaini yangu kwamba upo salama salimi popote unapo nisoma ma wakati huu. Hii ni sehemu maalum ambayo utazipata habari za wasanii wmbalimbali hususa wasanii wa Burundi. Ukitaka kuwatambua, tembelea safa hii.

Karibu,

Muhariri
 

Commentaires»

pas encore de commentaires

Laisser un commentaire

toutstar |
association des coeurs alliés |
Firmennetzwerk |
Unblog.fr | Créer un blog | Annuaire | Signaler un abus | twitocce
| aka7
| draria