navigation

BIGSAME 4 février, 2011

Posté par nyotayamsanii dans : Non classé , trackback

HuyuBIGSAME ni mmoja kati ya waazilishi wa studio zaku record jijini Bujubmuura, baada ya studio maarufu sana miaka ya 2000, ijulikanayo kama Menye Media Studio,  Bigmase Studio pia ni miongoni mwa Studio za mwanzo mwanzo kabisa jijini Bujumbura, inapatikana tarafani Buyenzi na mmiliki wake ni Salum a.k.a Bigsame. Studio hiyo inapatikana tarafani Buyenzi

Commentaires»

pas encore de commentaires

Laisser un commentaire

toutstar |
association des coeurs alliés |
Firmennetzwerk |
Unblog.fr | Créer un blog | Annuaire | Signaler un abus | twitocce
| aka7
| draria